JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUMBULI

26/09/2024

TANGAIZO.

Msimamizi wa Uchaguzi Halmashauri ya  Wilaya ya  Bumbuli
anawatangazia watumishi wa Umma wote nafasi za kazi kwa djili ya
shughuli  zaUchaguzi wa  Serikali za Mitaa utakaofanyika tarehe
27 Novemba 2024.

1. Nafasl zinazotangazwa.

(i) Afisa Mwandikishaji wa wapiga kura.
(i)Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi ngazi ya Kituo.

2. Sifa zinazotakiwa.
(i) Asiwe na dhamana au uongorzi katika chama chochote cha siasa.

(ilAwe ni Mtumishi wa umma .
(i) Awe mwadilifu.

3. Namna ya kutuma maombi

Barua zote ziandikwe kwa mikono.

Barua iandikwe majina kamili yanayotumika katika utumishi.

Barua itaje nafasi ya kazi unayoomba,

Barua itaje cheo katika utumishi wa umma.

Barua itaje kituo cha kazi.

Barua iwe na anuani kamili ikiwa na namba ya simu inayopatikana

wakati wote.

e Barua ziwasilishwe kwa mkono masijala ya wazi ya Mkurugenzi
Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli.

e Baruaiandikwe kwa,

Msimamizi Wa Uchaguzi
Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli
S.LP 11T,
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4. Mwisho

Mwisho wa kupokea maombi

: T ni tfarehe 2/10/2024 saa 9:30 Alasiri siku ya
jumatano.

Tangazo hili limetolewq nQ,

e 71

Baraka’M. Zikatimu
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI.
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUMBULI

Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli, 89 Kitongoji cha Dai,
S.L.P 111,21783 Bumbuli Lushoto, Unaweza pia kuwasiliana nasi kwa Simu: 0272977530, Nukushi:
0272977530, Barua pepe - ded@bumbulidc.go.tz’
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