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FEBRUARY 21, 2023

TANGAZO LA KAZI YA UJENZI KWA AJILI YA UJENZI WA
JENGO LA MAONESHO YA NANENANE-MOROGORO
AWAMU YA KWANZA

(LGA/164/2022/2023/FA/W/0I)

Mkurugenzi wa Halmashauri ya wilaya ya Bumbuli
anatangaza nafasi ya kazi ya ujenzi wa Jengo la Maonesho
ya Nanenane Mkoani Morogoro katika Manispaa Yya
Morogoro kwa awamu ya kwanza.

Halmashauri ya wilaya ya Bumbuli inapenda kualika
Kampuni,Ushirika, Taasisi za serikali au vikundi vya watu
vilivyosajiliwa kisheria, wenye nia na uwezo wa kujenga
Jengo la maonesho ya Nanenane-Morogoro awamu Yya
kwanza kutuma maombi ya kazi hiyo bila kukosa.

SIFA ZA MWOMBAIJI

1. MWOMBAJI AWE NA CHETI CHA UJENZI DARAJA LA
SITA [Class six] AU ZAIDLI.

2. MWOMBAJI AWE NA UZOEFU WA UJENZI WA MAJENGO
MAKUBWA YA  SERIKALI[AONYESHE KIAMBATA-
BARUA/MKATABA ALIOPEWA NA MWAJIRI WA KAZI YA
UJENZI KWENYE TAASISI YA SERIKALI

3. MWOMBAJI AWE NA UWEZO WA KUSOMA MICHORO YA
JENGO KUIELEWA NA KUITAFSIRI

4. MWOMBAJI AWE NA UWEZO WA KUAJIRI MAFUNDI
WASIOPUNGUA KUMI [10] AWE NA UWEZO WA
KUWALIPA BILA USUMBUFU

Masharti ya kazi za ufundi

1. Fundi mjenzi anatakiwa kufika ofisi ya Afisa Manunuzi
wa Halmashauri ya wilaya ya Bumbuli kwa ajili ya
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kuchukua ramani na kujaza na Schedule of labour Form
ya kuombea kazi za ujenzi.

. 2. Fundi Mjenzi Atatakiwa kujaza bei za kazi zote kwa kila

. hatua na kuweka viambatisho vyote husika

3. Fundi Mjenzi lazima afike eneo la Ujenzi ili kujirishisha
na kazi kabla ya kuweka bei katika form atakayopewa.

. Hakuna malipo ya awali (advance payment)

.Malipo vyatafanyika baada ya kufanya tathmini
(evaluation) na kutolewa hati ya malipo (Interim
payment certificate) iliyoidhinishwa na mtaalamu wa
Ujenzi toka Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli

6. Malipo yote ya Fundi Mjenzi yatakatwa asilimia tano
(5%) kwa ajili ya uangalizi (retention money)

7. Fundi Mjenzi atapaswa kuandaa mpango kazi kulingana
na kazi zilivyoanishwa katika form ya kuombea kazi

8. Malipo yatakayofanywa yatakatwa makato yote ya
kisheria yaani;

a. Kodi ya zuio asilimia tano (5% withholding tax)
b. Ushuru wa huduma (0.3% service levy)

9. Kazi zote zitasimamiwa na timu ya usimamizi wa mradi
kwa kushirikiana na Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa
Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli ambaye atakagua,
kufanya tathmini na kuidhinisha malipo yote.

10. Halmashauri ya wilaya ya Bumbuli haitalazimika
kukubali maombi ya gharama ya chini ikiwa vigezo
vingine havitafikiwa

1. Mwisho wa kupokea maombi ni saa 04:30 asubuhi
ya Machi 07, 2023 (Jumanne ) na kufunguliwa siku hiyo
hiyo

12, Maombi yote yatumwe kwa Katibu wa Bodi ya
Zabuni, Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli, 02
Kitongoji cha Ugunga, 21783 Bumbuli. Lushoto, S. L. P.
111, Bumbuli.

13, Kwa maswali na mawasiliano yoyote tafadhali piga

+255 653 192625
Ge%

Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya wilaya ya Bumbuli.
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